Octagonlock Scafolding System
Bayanin samfur
Octagonlock Scaffolding System yana ɗaya daga cikin ɓangarorin ɓangarorin agogo, da alama kamar kulle kulle kulle ko tsarin layi. Duk tsarin sun haɗa da Standard Scaffolding Standard, Octagonal Scaffolding Ledger, Octagonal Scaffolding Diagonal Brace, Base Jack, da U head Jack da sauransu.
Za mu iya samar da duk aka gyara da kuma masu girma dabam na octagonlock scaffolding tsarin, ciki har da Standard, Ledger, diagonal brace, tushe jack, U head jack, octagon faifai, ledger shugaban, wedge fil da dai sauransu da kuma iya yin daban-daban surface gama kamar fentin, foda mai rufi, electro. -galvanized da zafi tsoma galvanized, daga cikinsu zafi tsoma galvanized shine mafi kyawun inganci wanda ya fi tsayi kuma yana jure lalata.
Muna da ƙwararrun masana'anta na octagonlock, waɗannan samfuran galibi suna zuwa kasuwannin Vietnam da wasu kasuwannin Turai, Ƙarfin samar da mu na iya isa ga adadi mai yawa (kwantena 60) kowane wata.
1. Daidaito/tsaye
size: 48.3 × 2.5mm, 48.3 × 3.2mm, tsawon na iya zama mahara na 0.5m
2. Ledger/Horizontal
size: 42 × 2.0mm, 48.3 × 2.5mm, tsawon na iya zama mahara na 0.3m
3. Ƙwallon ƙafar ƙafa
girman: 33.5×2.0mm/2.1mm/2.3mm
4. Tushen Jack: 38x4mm
5. U Head Jack: 38x4mm
Mafi Kyawawan farashi, Babban ingancin sarrafawa, fakitin ƙwararru, sabis na masana
Octagonlock Standard
Octagonlock Scaffolding shima tsarin jujjuyawa ne na zamani. Ma'auni shine ɓangaren tsaye na gabaɗayan tsarin faifai, kuma ana kiransa mizanin octagonlock ko octagonlock a tsaye. An welded zobe octagon a 500mm tazara. A kauri na Octagon zobe ne 8mm ko 10mm tare da Q235 karfe abu. Ma'auni na Octagonlock an yi shi ne ta hanyar bututu OD48.3mm da kauri 3.25mm ko 2.5mm, kuma kayan yawanci sune karfe Q355 wanda yake da ingancin ƙarfe mai inganci don madaidaicin octagonlock yana da ƙarfin ɗaukar nauyi.
Kamar yadda muka sani, maƙallan makullin ringi yawanci yana amfani da fil ɗin haɗin gwiwa da aka saka don haɗawa tsakanin ma'aunin makullin ringi, kuma kaɗan ne kawai ke amfani da spigot hannun hannu. Amma ga ma'auni na octagonlock muna iya ganin kusan dukkanin ma'auni ne da aka sanya spigot hannun hannu a ƙarshen ɗaya, girman wannan shine 60x4.5x90mm.
Ƙayyadaddun ma'aunin octangonlock kamar yadda ke ƙasa
A'a. | Abu | Tsawon (mm) | OD (mm) | Kauri (mm) | Kayayyaki |
1 | Daidaito/A tsaye 0.5m | 500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
2 | Daidaitaccen/A tsaye 1.0m | 1000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
3 | Daidaito/A tsaye 1.5m | 1500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
4 | Daidaito/A tsaye 2.0m | 2000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
5 | Daidaito/A tsaye 2.5m | 2500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
6 | Daidaito/Tsaye 3.0m | 3000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
Octagonlock Ledger
Octagonlock Ledger shine mafi kama da littafan makullin ringi idan aka kwatanta da daidaitattun. Har ila yau, yawanci sanya ta karfe bututu OD48.3mm da 42mm, da kuma al'ada kauri ne 2.5mm,2.3mm da 2.0mm, da zai iya ajiye kudin domin mu abokan ciniki amma za mu iya yi daban-daban kauri ga abokan ciniki' daban-daban bukatun. Tabbas, mafi girman ingancin zai zama mafi kyau. Sa'an nan Ledger za a welded da ledge kai ko kuma a kira Ledger karshen ta bangarorin biyu. Kuma tsawon littafin shine nisan tsakiya zuwa tsakiyar ma'auni guda biyu waɗanda ledar ya haɗa.
A'a. | Abu | Tsawon (mm) | OD (mm) | Kauri (mm) | Kayayyaki |
1 | Ledger/Horizontal 0.6m | 600 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
2 | Ledger/Horizontal 0.9m | 900 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
3 | Ledger/Horizontal 1.2m | 1200 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
4 | Ledger/Horizontal 1.5m | 1500 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
5 | Ledger/Horizontal 1.8m | 1800 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
6 | Ledger/Horizontal 2.0m | 2000 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
Octagonlock Diagonal Brace
Octagonlock Diagonal Brace shine bututun da aka zagaya tare da kan takalmin gyaran kafa a gefe biyu kuma an haɗa shi da ma'auni da ledoji, wanda zai iya sa tsarin ɓarkewar octagonlock ya zama mafi karko. Tsawon takalmin gyaran kafa na diagonal zai dogara da ma'auni da littafan da aka haɗa shi.
A'a. | Abu | Girman (mm) | W (mm) | H(mm) |
1 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1606mm | 600 | 1500 |
2 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1710mm | 900 | 1500 |
3 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1859mm | 1200 | 1500 |
4 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2042mm | 1500 | 1500 |
5 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2251mm | 1800 | 1500 |
6 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2411mm | 2000 | 1500 |
Babban abubuwan da aka gyara don shinge octagonlock sune daidaitattun, littatafai, takalmin gyaran kafa na diagonal. Bayan haka, akwai wasu sassa irin su jack jack, staircase, plank da sauransu.
Octagonlock scaffolding Vs. ringlock scaffolding
Bambanci mafi girma tsakanin octagonalock scaffolding da ringlock scaffolding shi ne zoben welded akan ma'auni, kamar yadda gefen waje na tsarin octagonalock shine octagon, don haka zai yi tasiri akan bambanci kamar haka:
Juriya torsion na kumburi
1.Octagonlock Scaffolding: lokacin da aka haɗa Ledger da ma'auni, U-dimbin tsagi na ledar octagonlock yana cikin haɗi tare da gefen zoben octagon. Zoben octagonal shine tuntuɓar ƙasa tare da fil, yana samar da ƙungiyoyi biyu na tsayayyen tsari mai ɗaukar ƙarfi mai kusurwa uku tare da taurin kai gabaɗaya. Hakanan yana haifar da zoben octagon, madaidaicin gefuna, sanya shugaban ledar ba zai motsa daga wannan gefe zuwa wancan gefe ba.
2.Ringlock Scaffolding: U-dimbin tsagi na ringlock ledger yana haɗi tare da rosette wanda shine ma'anar lamba kuma saboda rosette yana da zagaye, watakila yana iya samun motsi kadan lokacin amfani da aikin.
Haɗawa
1.Octagonlock Scaffolding: daidaitaccen welded tare da spigot hannun riga da sauƙin tarawa
2.Ringlock Scaffolding: Ma'auni mai riveted tare da haɗin haɗin gwiwa, watakila za a cire, kuma yana buƙatar abin wuya don tarawa,
Fin ɗin tsinke na iya hana tsalle
1.Octagonlock Scaffolding: madaidaicin fil ɗin yana lanƙwasa zai iya hana tsalle
2.Ringlock Scafolding: The wedge fil is straight